ಬಂಟ್ವಾಳದ ಸಜೀಪನಡು ಸಹಿತ ಮೂರು ಪ್ರದೇಶಗಳೀಗ ಕಂಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ವಲಯವಲ್ಲ

ಜಾಹೀರಾತು

ಜಿಲ್ಲಾ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆಯ ವರದಿ ಆಧರಿಸಿ ಕಳೆದ 28 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕೊರೊನಾ ಕೇಸ್ ಕಂಡುಬಾರದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರೈಮರಿ ಮತ್ತು ಸೆಕೆಂಡರಿ ಕಾಂಟಾಕ್ಟ್ ಗಳು ಹೋಂ ಕ್ವಾರಂಟೈನ್ ಮುಗಿಸಿದ ಕಾರಣ ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕಿನ ಸಜೀಪನಡು, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕಿನ ಕಾಯರ ದ ಜನತಾ ಕಾಲೊನಿ ಮತ್ತು ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕಿನ ಅಜ್ಜಾವರ ವೀಗ ಸೀಲ್ ಡೌನ್ ಮುಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಇದು ಕಂಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ವಲಯ ಎಂಬ ಹಣೆಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಹೊರಬಂದಿದೆ ಎಂದು ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ ಸಿಂಧೂ ರೂಪೇಶ್ ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಉಳಿದಿರುವ 8 ಕಂಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ವಲಯಗಳು ಇವು. ಸಂಪ್ಯ ಪುತ್ತೂರು. ತುಂಬೆ ಬಂಟ್ವಾಳ, ತೊಕ್ಕೊಟ್ಟುಮಂಗಳೂರು, ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಪುತ್ತೂರು, ಬಿ.ಕಸ್ಬಾ ಬಂಟ್ವಾಳಬಂಟ್ವಾಳ, ಫಸ್ಟ್ ನ್ಯೂರೊ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಮಂಗಳೂರು, ನರಿಕೊಂಬು ಗ್ರಾಮದ ನಾಯಿಲ ಬಂಟ್ವಾಳ, ಕಕ್ಕೆಬೆಟ್ಟು ಪದವು ಮಂಗಳೂರು.

ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು

Be the first to comment on "ಬಂಟ್ವಾಳದ ಸಜೀಪನಡು ಸಹಿತ ಮೂರು ಪ್ರದೇಶಗಳೀಗ ಕಂಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ವಲಯವಲ್ಲ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*