ವಿಷನ್ ಕಾರ್ಟ್ – ಕಲ್ಲಡ್ಕದಲ್ಲಿ ಆರಂಭವಾಗಿದೆ ಸುಸಜ್ಜಿತ ಮಳಿಗೆ – ಉಚಿತವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತೆ ಕಂಪ್ಯೂಟರೀಕೃತ ಕಣ್ಣಿನ ತಪಾಸಣೆ

ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕಿನ ಕಲ್ಲಡ್ಕದಲ್ಲಿ ವಿಷನ್ ಕಾರ್ಟ್ ಪ್ಲಸ್ ಐವೇರ್ಸ್ನ ಕನ್ನಡಕಗಳ ಮಳಿಗೆ ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿದೆ. ಫೆಬ್ರವರಿ 1ರಿಂದ ಕಲ್ಲಡ್ಕ ಶ್ರೀರಾಮ ಶಾಲೆ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿರುವ ಶಿವಾಯ್ ಆರ್ಕೇಡ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಯಾಗ್ ಎಂಟರ್ ಪ್ರೈಸಸ್ ನಲ್ಲಿ ಈ ಮಳಿಗೆ ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ. ಸಂಪರ್ಕ ಸಂಖ್ಯೆ 8217307954 ವಿವರಗಳಿಗೆ ಮುಂದೆ ಓದಿರಿ

ಜಾಹೀರಾತು

ಇಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸನ್ ಗ್ಲಾಸ್ ಗಳು, ಕಾಂಟ್ಯಾಕ್ಟ್ ಲೆನ್ಸ್ ಮತ್ತು ರೀಡಿಂಗ್ ಗ್ಲಾಸ್ ಲಭ್ಯ ಎಂದು ಪ್ರವರ್ತಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ವಿಶೇಷವೆಂದರೆ ಇಲ್ಲಿ ಕಣ್ಣಿನ ತಪಾಸಣೆಯನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕಂಪ್ಯೂಟರೀಕೃತ ತಪಾಸಣೆ ಇಲ್ಲಿದ್ದು, ಇದನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಪರ್ಕ ಸಂಖ್ಯೆ 8217307954 ವಿವರಗಳಿಗೆ ಮುಂದೆ ಓದಿರಿ

ಜಾಹೀರಾತು

ವಿಷನ್ ಕಾರ್ಟ್ ಉತ್ತಮ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹಾಗೂ ಸುರಕ್ಷಿತ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ಕಾಪಾಡುವ ಗುರಿ ಹೊಂದಿದೆ. ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಕನ್ನಡಕಗಳು, ತಂಪುಕನ್ನಡಕಗಳು, ಓದಲು ಅನುಕೂಲವಾಗುವ ಕನ್ನಡಕಗಳು, ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಹಾಗೂ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ನೋಡುವ ಸಂದರ್ಭ ಕಣ್ಣಿಗೆ ತೊಂದರೆಯಾಗದಂತೆ ಹಾಕಲಾಗುವ ಕನ್ನಡಕಗಳ ಸಹಿತ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಕನ್ನಡಕಗಳು ಲಭ್ಯವಿವೆ. ಸಂಪರ್ಕ ಸಂಖ್ಯೆ 8217307954

ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ

About the Author

Bantwal News
2016ರಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಸಿದ ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕಿನ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ. ಇಪ್ಪತ್ತೈದು ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಓದಿದ್ದಾರೆ. ಸುದ್ದಿಗಳು, ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಗೆ ಆದ್ಯತೆ. ಎಂಟನೇ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟಿರುವ www.bantwalnews.comಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸಹಕಾರವೂ ಬೇಕು. ಪ್ರಾಯೋಜಕತ್ವ ಅಥವಾ ಜಾಹೀರಾತು ನೀಡುವುದಿದ್ದರೆ 9448548127 ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು.  ಅಕೌಂಟ್ ನಂಬ್ರ ಹೀಗಿದೆ. For Online Transaction: Account Name:  Harish M G, Bank: Karnataka bank  Account No: 0712500100982501  IFSC Code: KARB0000071  ಗೂಗಲ್ ಪೇ ಮಾಡುವುದಿದ್ದರೆ, Gpay: 9448548127 - ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ, ಸಂಪಾದಕ

Be the first to comment on "ವಿಷನ್ ಕಾರ್ಟ್ – ಕಲ್ಲಡ್ಕದಲ್ಲಿ ಆರಂಭವಾಗಿದೆ ಸುಸಜ್ಜಿತ ಮಳಿಗೆ – ಉಚಿತವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತೆ ಕಂಪ್ಯೂಟರೀಕೃತ ಕಣ್ಣಿನ ತಪಾಸಣೆ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*