ನಿರತ ಸಾಹಿತ್ಯ ಸಂಪದ ಸ್ಪರ್ಧೆ ಫಲಿತಾಂಶ, 19ರಂದು ಪ್ರದಾನ

ಮೇಲ್ಕಾರ್ ನ ಮಾರ್ನಬೈಲಿನಲ್ಲಿರುವ ಮಹಿಳಾ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ 19ರಂದು ನಿರತ ಸಾಹಿತ್ಯ ಸಂಪದದ 23ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಈ ಸಂದರ್ಭ ನಾನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಏರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ವೇಳೆ ರಾಜ್ಯಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಅಂಚೆ ಮೂಲಕ ವಿವಿಧ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳ ವಿಜೇತರಿಗೆ ಬಹುಮಾನ ವಿತರಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬೃಜೇಶ್ ಅಂಚನ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ವಿಜೇತರ ವಿವರ ಹೀಗಿದೆ. ಕವನ ಸ್ಪರ್ಧೆ : ಪ್ರಥಮ : ವಿಶ್ವನಾಥ ಎನ್ ನೇರಳಕಟ್ಟೆ, ದ್ವಿತೀಯ : ವಾಣಿಶ್ರೀ ಕೊಂಚಾಡಿ

ಜಾಹೀರಾತು

ತೃತೀಯ : ಎಂ. ಪಿ. ಬಶೀರ್ ಅಹಮ್ಮದ್, ಸಣ್ಣ ಕಥಾ ಸ್ಪರ್ಧೆ :ಪ್ರಥಮ : ಧೀರೇಂದ್ರ, ನಾಗರಹಳ್ಳಿ. ಬೆಂಗಳೂರು, ದ್ವಿತೀಯ : ಸುಭಾಶಿಣಿ, ಶ್ರೀ ರಾಮ ಶಾಲೆ ಕಲ್ಲಡ್ಕ, ತೃತೀಯ : ನಳಿನ ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಶಿವಮೊಗ್ಗ, ಚುಟುಕ ಸ್ಪರ್ಧೆ : ಪ್ರಥಮ : ನಿಶಿತ್ ಪದುಂಬ, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ, ದ್ವಿತೀಯ : ಉಷಾ ದಿನೇಶ್, ಶಿವಮೊಗ್ಗ, ತೃತೀಯ : ರಂಜನ್ ಸಾಧಿತ್ ಕಡಬ

ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು

About the Author

Bantwal News
2016 ನವೆಂಬರ್ 10ರಂದು ಆರಂಭಗೊಂಡ ಬಂಟ್ವಾಳದ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಇದು. 25 ಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಕೇವಲ 45 ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಓದಿದ ಜಾಲತಾಣವಿದು. ಸಂಪಾದಕ: ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಧಾವಂತದಲ್ಲಿ ಅವಸರದ ಸುದ್ದಿ ಕೊಡದೆ, ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತಗೊಂಡ ಬಳಿಕವಷ್ಟೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅತಿರಂಜಿತ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಇದು www.bantwalnews.com ಧ್ಯೇಯ.

Be the first to comment on "ನಿರತ ಸಾಹಿತ್ಯ ಸಂಪದ ಸ್ಪರ್ಧೆ ಫಲಿತಾಂಶ, 19ರಂದು ಪ್ರದಾನ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*