ನಗರವಾಸಿಗಳೇ ಮನೆ ಕಟ್ತೀರಾ, ಸ್ವಲ್ಪ ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ…

ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಲಿಂಕ್ಸ್ ಸಬ್ಸಿಡಿ ಸ್ಕೀಮ್ ಸಿಎಲ್‍ಎಸ್‍ಎಸ್ ಈ ಯೋಜನೆಯ ಉಪ ಘಟಕವಾಗಿದ್ದು, ಸಿಎಲ್‍ಎಸ್‍ಎಸ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ರೂ. 18 ಲಕ್ಷದವರೆಗೆ ವಾರ್ಷಿಕ ಆದಾಯ ಹೊಂದಿರುವ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಹೊಸ ಮನೆ ನಿರ್ಮಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು/ಖರೀದಿಸಲು/ಮರುಖರೀದಿಸಲು/ ಇರುವ ಮನೆಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕೊಠಡಿಯನ್ನು (ಕೊಠಡಿ/ಅಡುಗೆಮನೆ/ಶೌಚಾಲಯ) ನಿರ್ಮಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಲ ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತಿದ್ದು, ಈ ಸಾಲದ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ವಿಧಿಸಲಾಗುವ ಬಡ್ಡಿ ದರದಲ್ಲಿ ಆದಾಯ ವರ್ಗ ಇಡಬ್ಲ್ಯೂಎಸ್ – ಆದಾಯ ಮಿತಿ(ವಾರ್ಷಿಕ) ರೂ 3 ಲಕ್ಷದವರೆಗೆ 30 ಚದರ ಮೀಟರ್ (ಬೇಕಾದಲ್ಲಿ ಮಿತಿ ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು) ಸಾಲದ ಮೊತ್ತ ರೂ. 6 ಲಕ್ಷ. ಸಾಲದ ಅವಧಿ 20 ವರ್ಷ, ಬಡ್ಡಿ ಸಹಾಯ ಧನ(ಸಬ್ಸಿಡಿ ವಾರ್ಷಿಕ) 6.5%, ಬಡ್ಡಿ ಸಹಾಯಧನ (ಸಬ್ಸಿಡಿ ಮೊತ್ತ), ರೂ.2.67 ಲಕ್ಷ, ಉದ್ದೇಶ ನಿರ್ಮಾಣ/ ಖರೀದಿ/ವಿಸ್ತರಣೆ.
ಎಂ.ಐ.ಜಿ-1, ಆದಾಯ ಮಿತಿ(ವಾರ್ಷಿಕ) ರೂ 6.01 ಲಕ್ಷದಿಂದ 12 ಲಕ್ಷದವರೆಗೆ 160 ಚದರ ಮೀಟರ್ ಸಾಲದ ಮೊತ್ತ ರೂ. 9 ಲಕ್ಷ. ಸಾಲದ ಅವಧಿ 20 ವರ್ಷ, ಬಡ್ಡಿ ಸಹಾಯ ಧನ(ಸಬ್ಸಿಡಿ ವಾರ್ಷಿಕ) 4%, ಬಡ್ಡಿ ಸಹಾಯಧನ (ಸಬ್ಸಿಡಿ ಮೊತ್ತ), ರೂ.2.35 ಲಕ್ಷ, ಉದ್ದೇಶ ನಿರ್ಮಾಣ/ ಖರೀದಿ/ಮರು ಖರೀದಿ.
ಎ0.ಐ.ಜಿ-2, ಆದಾಯ ಮಿತಿ (ವಾರ್ಷಿಕ) ರೂ.12.01 ಲಕ್ಷದಿ0ದ 18 ಲಕ್ಷದವರೆಗೆ 200 ಚದರ ಮೀಟರ್ ಸಾಲದ ಮೊತ್ತ ರೂ. 12 ಲಕ್ಷ ಸಾಲದ ಅವಧಿ 20 ವರ್ಷ, ಬಡ್ಡಿ ಸಹಾಯ ಧನ (ಸಬ್ಸಿಡಿ ವಾರ್ಷಿಕ) 4% ಬಡ್ಡಿ ಸಹಾಯಧನ ( ಸಬ್ಸಿಡಿ ಮೊತ್ತ), ರೂ.2.30 ಲಕ್ಷ, ಉದ್ದೇಶ ನಿರ್ಮಾಣ/ ಖರೀದಿ/ ಮರು ಖರೀದಿ.
ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆಯ ನಗರ ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಾದ ನಗರ ಪಾಲಿಕೆ, ನಗರಸಭೆ, ಪುರಸಭೆ, ಪಟ್ಟಣ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಥವಾ ತಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಕನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಯೋಜನಾ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಜಿಲ್ಲಾ ನಗರಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಕೋಶ, ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ, ಮಂಗಳೂರು ಇವರ ಪ್ರಕಟಣೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.
ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು

About the Author

Bantwal News
2016ರಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಸಿದ ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕಿನ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ. ಇಪ್ಪತ್ತೈದು ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಓದಿದ್ದಾರೆ. ಸುದ್ದಿಗಳು, ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಗೆ ಆದ್ಯತೆ. ಏಳನೇ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟಿರುವ www.bantwalnews.comಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸಹಕಾರವೂ ಬೇಕು. ಪ್ರಾಯೋಜಕತ್ವ ಅಥವಾ ಜಾಹೀರಾತು ನೀಡುವುದಿದ್ದರೆ 9448548127 ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು.  ಅಕೌಂಟ್ ನಂಬ್ರ ಹೀಗಿದೆ. For Online Transaction: Account Name:  Harish M G, Bank: Karnataka bank  Account No: 0712500100982501  IFSC Code: KARB0000071  ಗೂಗಲ್ ಪೇ ಮಾಡುವುದಿದ್ದರೆ, Gpay: 9448548127 - ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ, ಸಂಪಾದಕ

Be the first to comment on "ನಗರವಾಸಿಗಳೇ ಮನೆ ಕಟ್ತೀರಾ, ಸ್ವಲ್ಪ ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ…"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*