ದ ವೆಬ್ ಪೀಪಲ್ ನಿಂದ ತುಳು ಲಿಪಿಯ ನಾಮಫಲಕ ಅನಾವರಣ

ದ ವೆಬ್ ಪೀಪಲ್®, ಪುತ್ತೂರು ವತಿಯಿಂದ ನೂತನ ತುಳು ಲಿಪಿ ನಾಮಘಲಕ ಅನಾವರಣ

ಪುತ್ತೂರು: “ಪುತ್ತೂರಿನ ಐಟಿ ಕಂಪನಿ” ಎಂದು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಪ್ರಮುಖ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಹಾಗೂ ಆ್ಯಪ್ ಡೆವಲಪ್‌ಮೆಂಟ್ ಏಜೆನ್ಸಿ, ದ ವೆಬ್ ಪೀಪಲ್® (THEWEBPEOPLE) ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತುಳು ಲಿಪಿಯಿಂದ ಅಲಂಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಹೊಚ್ಚಹೊಸ ನಾಮ ಫಲಕವನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿತು.

(TULU) ತುಳು ಸಂಪ್ರದಾಯದ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್‌ ಪ್ರಕಾರ, ಬೇಶ ತಿಂಗಳು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯೊಂದಿಗೆ ಆಳವಾದ ಬೇರೂರಿರುವ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ದ ವೆಬ್ ಪೀಪಲ್®  ಈ ಶುಭ ಸಮಯವನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಪುತ್ತೂರಿನ ಬೊಳ್ವಾರ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ತಮ್ಮ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ತುಳು ಲಿಪಿ ಫಲಕವು ತುಳುನಾಡಿನ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ಸಂರಕ್ಷಿಸಲು ಮತ್ತು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಕಂಪನಿಯ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಸಂಕೇತಿಸುತ್ತದೆ.

ಜಾಹೀರಾತು

“ತುಳು ಭಾಷೆಯು ಶ್ರೀಮಂತ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅದರ ವಿಶಿಷ್ಟ ಲಿಪಿಯನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದಾಗ ಜನರ ಗಮನ ಸೆಳೆದು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರೇರೇಪಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ನಡೆ ತುಳು ಲಿಪಿಯನ್ನು ಮತ್ತೆ ಜೀವಂತಗೊಳಿಸಲು ಕಾರಣಕರ್ತರಾದ ನನ್ನ ಅಜ್ಜ, ದಿ| ಡಾ. ಪುಂಡೂರು ವೆಂಕಟರಾಜ ಪುಣಿಂಚತ್ತಾಯ ಅವರಿಗೆ ಗೌರವವಾಗಿದೆ.” ಎಂದು  ಆದಿತ್ಯ ಕಲ್ಲೂರಾಯ, ಸ್ಥಾಪಕರು ಹಾಗೂ ಸಿಇಒ, ದ ವೆಬ್ ಪೀಪಲ್® ಹೇಳಿದರು.

 “ತುಳು ಲಿಪಿಯ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಕಲಿಯಲು ಮತ್ತು ಹರಡಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಮುಂದಾಗಬೇಕು” ಎಂದು ದ ವೆಬ್ ಪೀಪಲ್® ಸ್ಥಾಪಕರು ಹಾಗೂ ಸಿಒಒ, ಶರತ್ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಅಭಿಪ್ರಾಯಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ದ ವೆಬ್ ಪೀಪಲ್® ಆನ್‌ಲೈನ್ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಬಯಸುವ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಪಾಲುದಾರನಾಗಿ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ. ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ UI/UX ವಿನ್ಯಾಸ, ವೆಬ್ ಹಾಗೂ ಮೊಬೈಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳು, ವಿನ್ಯಾಸ, ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಹಾಗೂ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಉಪಸ್ಥಿತಿ ಮತ್ತು ಜಾಹೀರಾತು ಸೇರಿದಂತೆ ತಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಸೇವೆಗಳೊಂದಿಗೆ, 200ಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ಕ್ಲೈಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ.

ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ

About the Author

Bantwal News
2016ರಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಸಿದ ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕಿನ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ. ಇಪ್ಪತ್ತೈದು ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಓದಿದ್ದಾರೆ. ಸುದ್ದಿಗಳು, ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಗೆ ಆದ್ಯತೆ. ಎಂಟನೇ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟಿರುವ www.bantwalnews.comಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸಹಕಾರವೂ ಬೇಕು. ಪ್ರಾಯೋಜಕತ್ವ ಅಥವಾ ಜಾಹೀರಾತು ನೀಡುವುದಿದ್ದರೆ 9448548127 ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು.  ಅಕೌಂಟ್ ನಂಬ್ರ ಹೀಗಿದೆ. For Online Transaction: Account Name:  Harish M G, Bank: Karnataka bank  Account No: 0712500100982501  IFSC Code: KARB0000071  ಗೂಗಲ್ ಪೇ ಮಾಡುವುದಿದ್ದರೆ, Gpay: 9448548127 - ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ, ಸಂಪಾದಕ

Be the first to comment on "ದ ವೆಬ್ ಪೀಪಲ್ ನಿಂದ ತುಳು ಲಿಪಿಯ ನಾಮಫಲಕ ಅನಾವರಣ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*