ಓಂಕಾರ್ ಕ್ಷಾರೀಯ ಅಂಶವಿರುವ ನೀರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ

ಜಾಹೀರಾತು

ಆರೋಗ್ಯವೇ ಭಾಗ್ಯ ಅಂಶವನ್ನು ಪ್ರಧಾನವಾಗಿರಿಸಿಕೊಂಡು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಈ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಷಾರೀಯ ( ಅಲ್ಕಲೈನ್)ಶಕ್ತಿ ಇದೆ.ನೀರು ಕುಡಿಯುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಈ ಅಂಶ ಅಗತ್ಯವಾಗಿ ಬೇಕು. ಅಸಿಡಿಕ್ ಪ್ರಮಾಣಜಾಸ್ತಿ ಇದ್ದರೆ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ನಂತಹ ಅನೇಕ ಮಾರಕಕಾಯಿಲೆಗಳು ಬರುತ್ತವೆ. ಹಾಗಾಗಿಯೇ ಬಿಎಸ್ಐ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಪಿಎಚ್-8ಅಂಶವನ್ನು ಒಂಕಾರ್ ಹೊಂದಿದ್ದು ನೀರು ಕುಡಿಯುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ದೇಹದಲ್ಲಿ ರೋಗ ನಿರೋಧಕ ಶಕ್ತಿ ,ಚಯಾಪಚಯ ಕ್ರಿಯೆ ಯನ್ನು ವೃದ್ದಿಸುತ್ತದೆ. ಕ್ಷಾರೀಯ ಅಂಶವಿರುವ ನೀರನ್ನು ದೇಶದಲ್ಲಿಯೇ ಪ್ರಪಥಮವಾಗಿ ಸಿದ್ದಪಡಿಸಿದ್ದು ರಾಜ್ಯದ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಗಗಳಿಗೆ ಪೊರೈಸಲಾಗುವುದು. ಈಗಾಗಲೆ ಬಂಟ್ವಾಳದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕೃತ ವಿತರಕರಾಗಿ ತನಿಷ್ಕ ಎಂಟರ್ ಪ್ರೈಸಸ್ ರವರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ವಿತರಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. 2 ಲೀಟರ್, 1 ಲೀಟರ್ ,500 ಎಂಎಲ್ ಹಾಗೂ ಶುಭ ಸಮಾರಂಭಗಳಿಗೆ ಬೇಕಾದ 250 ಎಂಎಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. 300, 600 ಎಂಎಲ್ ಸೋಡಾ, ಜೀರಾಸೋಡಾ, ಲೆಮನ್ ಸೋಡಾ ಕೂಡಾ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಗ್ರಾಹಕರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಖರೀದಿಸಲು ತನಿಷ್ಕ ಎಂಟರ್ ಪ್ರೈಸಸ್ ಬಂಟ್ವಾಳ 9740011248, 99642 80079, 9980771217 ನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು.

 

ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು

About the Author

Bantwal News
2016 ನವೆಂಬರ್ 10ರಂದು ಆರಂಭಗೊಂಡ ಬಂಟ್ವಾಳದ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಇದು. 17 ಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಕೇವಲ 30 ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಓದಿದ ಜಾಲತಾಣವಿದು. ಸಂಪಾದಕ: ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಧಾವಂತದಲ್ಲಿ ಅವಸರದ ಸುದ್ದಿ ಕೊಡದೆ, ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತಗೊಂಡ ಬಳಿಕವಷ್ಟೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅತಿರಂಜಿತ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಇದು www.bantwalnews.com ಧ್ಯೇಯ.

Be the first to comment on "ಓಂಕಾರ್ ಕ್ಷಾರೀಯ ಅಂಶವಿರುವ ನೀರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*