ಮಾಸ್ಕ್ ನಲ್ಲಿ ಸಂದೇಶ, ಮುಖವಸ್ತ್ರ ಧರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಸಾರ – ಭಯ ಬೇಡ, ಎಚ್ಚರವಿರಲಿ

  • ಮಾಸ್ಕ್ ಧರಿಸಿ, ಕೊರೊನಾ ವಿರುದ್ಧ ಜಾಗೃತರಾಗಿರಿ

ಗುರುವಾರ ಮುಖವಸ್ತ್ರ ದಿನ. ಮಾಸ್ಕ್ ಧರಿಸುವುದು ಈಗ ಜೀವನದ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಅಂಗವಾಗಿದೆ. ಮಾಸ್ಕ್ ಬಳಕೆ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸಲು ಈ ದಿನ ವಿಶೇಷ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ. ಬಂಟ್ವಾಳದಲ್ಲೂ ಈ ಜಾಗೃತಿ ಅಂದಿನಿಂದಲೇ ಆರಂಭವಾಗಿದೆ.  ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನ ಅಪೂರ್ವ ಜ್ಯುವೆಲರ್ಸ್ ಮಾಲೀಕ ಸುನೀಲ್ ಅವರು ಮಾಸ್ಕ್ ಬಳಕೆಯ ಕುರಿತು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಸಂದೇಶಗಳ ಮೂಲಕ ನೀಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನ ಇನ್ ಗ್ಯಾಲರಿಯ ಆಲ್ವಿನ್ ಅವರೂ ಇದೇ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಜಾಹೀರಾತು

ಅಪೂರ್ವ ಜ್ಯುವೆಲರ್ಸ್ ತನ್ನ ಸಂದೇಶದಲ್ಲಿಯೇ ಮಾಸ್ಕ್ ಧರಿಸಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನ ಪ್ರಕಟಿಸಿ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದೆ. ಆಲ್ವಿನ್ ಅವರು ಮಾಸ್ಕ್ ರಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅದರಲ್ಲಿ ವೈವಿಧ್ಯಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಜಾಹೀರಾತು

 

 

ಜಾಹೀರಾತು

ಜಾಹೀರಾತು

ಆಲ್ವಿನ್ ಡಿಸೋಜ ನವನವೀನ ಮಾದರಿಯ ಇನ್ವಿಟೇಶನ್ ಗಳನ್ನು ಮಾರುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ವಿಟೇಶನ್ ಗಳ ಗ್ಯಾಲರಿಯೇ ಇವರಲ್ಲಿದೆ. ಕೊರೊನಾ ಆವರಿಸಿದ ಬಳಿಕ ಎಲ್ಲ ಉದ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಆದ ಹೊಡೆತದ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಇವರೂ ಅನುಭವಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮದುವೆ, ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ, ಸೀಮಂತ ಹೀಗೆ ನಾನಾ ಬಗೆಯ ಇನ್ವಿಟೇಶನ್ ಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಬೇಕಾದರೆ, ಆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ನಡೆಯಬೇಕಲ್ಲ, ಈ ವೇಳೆ ಧೃತಿಗೆಡದ ಆಲ್ವಿನ್ ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಮಾಸ್ಕ್ ತಯಾರಿಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದರು. ಕೇವಲ ಮಾಸ್ಕ್ ಧರಿಸಿದರೆ ಸಾಲದು, ಇನ್ನೊಬ್ಬರಿಗೂ ಅದರ ಮೂಲಕ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸಬೇಕು ಎಂಬ ಚಿಂತನೆಯೊಂದಿಗೆ ಜಾಗೃತಿ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಮಾಸ್ಕ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಬಿತ್ತರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಭಯ ಬೇಡ, ಎಚ್ಚರವಿರಲಿ ಎಂಬುದು ಇವರ ಮೂಲ ಸಂದೇಶ.

 

ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು

About the Author

Bantwal News
2016 ನವೆಂಬರ್ 10ರಂದು ಆರಂಭಗೊಂಡ ಬಂಟ್ವಾಳದ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಇದು. 25 ಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಕೇವಲ 45 ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಓದಿದ ಜಾಲತಾಣವಿದು. ಸಂಪಾದಕ: ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಧಾವಂತದಲ್ಲಿ ಅವಸರದ ಸುದ್ದಿ ಕೊಡದೆ, ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತಗೊಂಡ ಬಳಿಕವಷ್ಟೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅತಿರಂಜಿತ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಇದು www.bantwalnews.com ಧ್ಯೇಯ.

Be the first to comment on "ಮಾಸ್ಕ್ ನಲ್ಲಿ ಸಂದೇಶ, ಮುಖವಸ್ತ್ರ ಧರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಸಾರ – ಭಯ ಬೇಡ, ಎಚ್ಚರವಿರಲಿ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*