ಕಲ್ಲಡ್ಕ ಪಿನ್ ಕೋಡ್ ನಂಬ್ರದ 20 ರೂ ನೋಟು ಎಲ್ಲಿದೆ?

PIN – 574222  ಇದು ಕಲ್ಲಡ್ಕದ ಪಿನ್ ಕೋಡ್.  ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಯಾಸೀರ್ ಅವರ ಕಲ್ಲಡ್ಕ ಮ್ಯೂಸಿಯಂನಲ್ಲಿ ಹೊರ ಸರಣಿಯ 20 ರೂಪಾಯಿ ನೋಟೊಂದು ಇದೇ ಪಿನ್ ಕೋಡ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ಯಾಸೀರ್ ಅವರ ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕೆ ನೂತನ ಸೇರ್ಪಡೆ. 32 ಡಿ ಸರಣಿಯ ನೋಟಿದು. 

ಜಾಹೀರಾತು

www.bantwalnews.com Editor: Harish Mambady

ಅಂದ ಹಾಗೆ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಯಾಸೀರ್ ಅವರ ಸಂಗ್ರಹದಲ್ಲಿ ನಾನಾ ಬಗೆಯ ನೋಟುಗಳ ಅಪೂರ್ವ ಸಂಗ್ರಹಗಳಿವೆ. ಗಣ್ಯರ ಜನ್ಮದಿನಾಂಕ, ಮಹತ್ವದ ಘಟನೆಗಳ ದಿನಾಂಕದ ಸರಣಿಗಳಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ರಿಸರ್ವ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ಚಲಾವಣೆಗೆ ತಂದ ಹೊಚ್ಚಹೊಸ ನೋಟುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಳೆಯ ಕಾಲದ ನಾಣ್ಯಗಳು, ಅಪೂರ್ವ ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಕಾಪಿಡುವುದು ಅವರ ಹವ್ಯಾಸ. ಕಲ್ಲಡ್ಕದ ಉದ್ಯಮಿಯಾಗಿರುವ ಯಾಸೀರ್, ನಾನಾ ಕಡೆಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅಮೂಲ್ಯ ಸಂಗ್ರಹದ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಹಲವು ಗಣ್ಯರು ಅವರ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ನೋಡಿ ಬೆರಗಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು

About the Author

Bantwal News
2016 ನವೆಂಬರ್ 10ರಂದು ಆರಂಭಗೊಂಡ ಬಂಟ್ವಾಳದ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಇದು. 25 ಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಕೇವಲ 45 ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಓದಿದ ಜಾಲತಾಣವಿದು. ಸಂಪಾದಕ: ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಧಾವಂತದಲ್ಲಿ ಅವಸರದ ಸುದ್ದಿ ಕೊಡದೆ, ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತಗೊಂಡ ಬಳಿಕವಷ್ಟೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅತಿರಂಜಿತ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಇದು www.bantwalnews.com ಧ್ಯೇಯ.

Be the first to comment on "ಕಲ್ಲಡ್ಕ ಪಿನ್ ಕೋಡ್ ನಂಬ್ರದ 20 ರೂ ನೋಟು ಎಲ್ಲಿದೆ?"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*