ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಫಾಲೋಅಪ್: ಕುಡಿಯುವ ನೀರು ಪೋಲು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು

ಕಳೆದ ಒಂದೆರಡು ತಿಂಗಳುಗಳಿಂದ ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನ ಫ್ಲೈ ಓವರ್ ಎದುರಿನ ಬದಿ ಅಂದರೆ ಈಗಿರುವ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಬರೋಡಾ ಬಳಿಯಿಂದ ಗಣೇಶ್ ಮೆಡಿಕಲ್ಸ್ ವರೆಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಕಾಮಗಾರಿಯಿಂದಾಗಿ ಪೈಪ್ ಲೈನ್ ಒಡೆಯುವುದು ಮಾಮೂಲಾಗಿ ಹೋಗಿದೆ.

ಜಾಹೀರಾತು

ಪುರಸಭೆಯ ಪೈಪ್ ಲೈನ್ ಒಡೆದು ನೀರು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಹರಿಯುವುದು ಅದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿದರೂ ಮತ್ತೆ ಕೆಲಸ ನಿರ್ವಹಿಸುವಾಗ ಪೈಪ್ ಲೈನ್ ಒಡೆದು ಹೋಗುವುದು ನಡೆಯುತ್ತಾ ಬಂದಿದ್ದು, ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಹದಗೆಟ್ಟಿತ್ತು. ಪೈಪ್ ಲೈನ್ ಒಡೆದು, ರಾ.ಹೆ. ಯವರು ರಸ್ತೆ ಪಕ್ಕ ಸ್ಲ್ಯಾಬ್ ಹಾಕುವ ಕಾಮಗಾರಿಗಾಗಿ ಅಗೆದ ಗುಂಡಿ ಭರ್ತಿಯಾಗಿ ಕೃತಕ ಕೆರೆ ನಿರ್ಮಾಣವಾಯಿತು. ಸುಮಾರು 15ಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ಅಧಿಕೃತ ಕನೆಕ್ಷನ್ ಗಳಿಗೆ ಕುಡಿಯುವ ನೀರು ಪೂರೈಕೆಯೂ ನಿಂತು ಹೋಯಿತು. ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿಡೀ ನೀರಿನ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯವಾದರೆ, ರಸ್ತೆ ಪಕ್ಕದ ಗುಂಡಿಗಳು ತೆರೆದ ಕೋರೆ ಹೊಂಡಗಳಂತೆ ಕಂಡುಬಂದವು. ಸ್ಥಳೀಯರ ಸತತ ದೂರಿನ ಬಳಿಕ ಆಗಮಿಸಿದ ಬಂಟ್ವಾಳ ಪುರಸಭೆ ಮುಖ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಎಂ.ಎಚ್. ಸುಧಾಕರ್, ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಡೊಮಿನಿಕ್ ಡಿಮೆಲ್ಲೋ ಸಹಿತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಸ್ಥಳೀಯ ಪುರಸಭಾ ಸದಸ್ಯರಾದ ಎ.ಗೋವಿಂದ ಪ್ರಭು ಮತ್ತು ಭಾಸ್ಕರ ಟೈಲರ್ ಸಹಿತ ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಗಂಭೀರತೆಯ ಕುರಿತು ಮನದಟ್ಟು ಮಾಡಿದರು. ಚರಂಡಿ ಸೇರುತ್ತಿರುವ ಕುಡಿಯುವ ನೀರಿನ ಪೈಪ್ ಒಡೆದು ಹೋಗಿರುವ ಕಾರಣ  ಹೀಗಾಗಿದ್ದು ಸರಿಪಡಿಸುವುದಾಗಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಬಂಟ್ವಾಳ ನ್ಯೂಸ್ ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ ಈ ಸಮಸ್ಯೆ ಗಂಭೀರತೆ ಕುರಿತು ವರದಿ ಮಾಡಿತ್ತು.

ಜಾಹೀರಾತು

ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡ್ ನಲ್ಲಿ ಕೃತಕ ಕೆರೆ, ಕುಡಿಯುವ ನೀರು ಪೋಲು

ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು

About the Author

Bantwal News
2016 ನವೆಂಬರ್ 10ರಂದು ಆರಂಭಗೊಂಡ ಬಂಟ್ವಾಳದ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಇದು. 25 ಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಕೇವಲ 45 ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಓದಿದ ಜಾಲತಾಣವಿದು. ಸಂಪಾದಕ: ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಧಾವಂತದಲ್ಲಿ ಅವಸರದ ಸುದ್ದಿ ಕೊಡದೆ, ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತಗೊಂಡ ಬಳಿಕವಷ್ಟೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅತಿರಂಜಿತ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಇದು www.bantwalnews.com ಧ್ಯೇಯ.

Be the first to comment on "ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಫಾಲೋಅಪ್: ಕುಡಿಯುವ ನೀರು ಪೋಲು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*