ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನಲ್ಲಿ ತೆರೆದಿದೆ ಇನ್ವಿಟೇಶನ್ ಗಳ “ಗ್ಯಾಲರಿ’’

  • ಇದು ಆಮಂತ್ರಣ ಪತ್ರಿಕೆಗಳ ಎಕ್ಸ್ ಕ್ಲುಸಿವ್ ಮಳಿಗೆ
  • ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನ ಹೃದಯಭಾಗದ ಕೃಷ್ಣಾನಂದ ಟವರ್ಸ್ ನಲ್ಲಿದೆ

ಜಾಹೀರಾತು

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನಾವು ಬರ್ತ್ ಡೇ, ವಿವಾಹ, ಶುಭ ಸಮಾರಂಭಗಳಿದ್ದಾಗ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಹ್ವಾನಿಸುತ್ತೇವೆ?

ಜಾಹೀರಾತು

ಇಂದಿನ ಇಂಟರ್ ನೆಟ್ ಜಮಾನಾದಲ್ಲೂ ಇನ್ವಿಟೇಶನ್ ಕಾರ್ಡ್ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದೇನೋ ಅಪೂರ್ಣ ಎನಿಸುವುದು ಹೌದು. ಅತ್ಯಾಕರ್ಷಕ ಕಾರ್ಡುಗಳಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಹೆಸರು ಮುದ್ರಿಸಿ ಕೊಡುವ ಖುಷಿಯೇ ಬೇರೆ. ಅದೆಲ್ಲ ಕಾಸ್ಟ್ಲಿ, ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಾದರೆ ಕಡಿಮೆಗೆ ದೊರಕುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿಂದಲೇ ತರಿಸೋಣ ಎನ್ನುವವರೂ ಇದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ದರ, ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಇನ್ವಿಟೇಶನ್ ಕಾರ್ಡ್ ನಮ್ಮೂರಲ್ಲೇ ಸಿಕ್ಕರೆ? ಅದೂ ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನಲ್ಲಿ!!!

ಎಲ್ಲಿ ಅಂದಿರಾ? ಹೆಚ್ಚು ದೂರವೇನೂ ಇಲ್ಲ. ನೇರವಾಗಿ ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನ ಫ್ಲೈ ಓವರ್ ಪಕ್ಕ ಸರ್ವೀಸ್ ರೋಡ್ ಸನಿಹವೇ ಇರುವ ಕೃಷ್ಣಾನಂದ ಟವರ್ಸ್ ನಲ್ಲಿದೆ ಇನ್ವಿಟೇಶನ್ ಗಳ ಗ್ಯಾಲರಿ. ಮದುವೆ, ಎಂಗೇಜ್ ಮೆಂಟ್, ಗೃಹಪ್ರವೇಶ, ಹೋಲಿ ಕಮ್ಯೂನಿಯನ್, ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವ, ವಿಸಿಟಿಂಗ್ ಕಾರ್ಡುಗಳು….ಹೀಗೆ ಒಂದಲ್ಲ, ಎರಡಲ್ಲ, 200ಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ವೈವಿಧ್ಯದ ವಿನ್ಯಾಸವುಳ್ಳ ಕಾರ್ಡುಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಲಭ್ಯ. ಜೊತೆಗೆ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ರಿಂಟ್, ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಪ್ರಿಂಟಿಂಗ್, ಆಫ್ ಸೆಟ್ ಪ್ರಿಂಟಿಂಗ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯೂ ಇದೆ. ಎಲ್ಲ ವರ್ಗದ ಜನರಿಗೆ, ಎಲ್ಲರ ಅಭಿರುಚಿಗೆ ಒಪ್ಪುವ ಆಮಂತ್ರಣ ಪತ್ರಿಕೆಗಳ ಎಕ್ಲುಸಿವ್ ಶೋರೂಮ್ ಇದು ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಇದರ ಮಾಲೀಕ ಆಲ್ವಿನ್. ಅವರ ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ 9880921097 ಮತ್ತು 9743521097.

ಜಾಹೀರಾತು

https://www.facebook.com/ingallerymangalore/

 

ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು

About the Author

Bantwal News
2016 ನವೆಂಬರ್ 10ರಂದು ಆರಂಭಗೊಂಡ ಬಂಟ್ವಾಳದ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಇದು. 25 ಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಕೇವಲ 45 ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಓದಿದ ಜಾಲತಾಣವಿದು. ಸಂಪಾದಕ: ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಧಾವಂತದಲ್ಲಿ ಅವಸರದ ಸುದ್ದಿ ಕೊಡದೆ, ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತಗೊಂಡ ಬಳಿಕವಷ್ಟೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅತಿರಂಜಿತ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಇದು www.bantwalnews.com ಧ್ಯೇಯ.

Be the first to comment on "ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನಲ್ಲಿ ತೆರೆದಿದೆ ಇನ್ವಿಟೇಶನ್ ಗಳ “ಗ್ಯಾಲರಿ’’"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*