ಕನ್ಸಲ್ಟೆನ್ಸಿಗೆ ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಲ್ಲಿದೆ ಸ್ವಸ್ತಿಕ

 

ಜಾಹೀರಾತು

ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟೇಶನ್, ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಟ್ರೈನಿಂಗ್, ಮಾನವ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ವಿಚಾರ, ಕಂದಾಯ, ಭೂಮಾಪನ ಶಾಖೆ, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ, ನಗರ ಪಾಲಿಕೆ, ನಗರಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಪ್ರಾಧಿಕಾರದ ಕಾರ್ಯಗಳು…

ಜಾಹೀರಾತು

ಹೀಗೆ ಒಂದಲ್ಲ ಹತ್ತು ಹಲವು ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಅಲೆದಾಡೋ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ನಮ್ಮಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಸಲೀಸು ಎನ್ನುತ್ತಾ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆದಿದೆ ಸ್ವಸ್ತಿಕ ಕನ್ಸಲ್ಟೆನ್ಸಿ ಸರ್ವೀಸ್ ಕಚೇರಿ.

ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನ ಪದ್ಮಾ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಇರೋದೇ ಹೃದಯ ಭಾಗದಲ್ಲಿ. ಅದರ ಗ್ರೌಂಡ್ ಫ್ಲೋರ್ ನಲ್ಲಿದೆ ಸ್ವಸ್ತಿಕ ಕಚೇರಿ. (ದೂರವಾಣಿ: 08255-231167, ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 9448980025, 9483326167)

ಜಮೀನಿನ ಅಳತೆ ಮತ್ತು ಗಡಿ ಗುರುತಿಸುವುದು, ಭೂ ದಾಖಲೆಗಳ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ, ಕ್ರೋಢೀಕರಣ, ಸರಕಾರಿ ಇಲಾಖೆಗಳಿಂದ ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ದೃಢೀಕೃತ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದು, ಆರ್.ಟಿ.ಸಿ.ಯಲ್ಲಿ ಖಾತಾ ಬದಲಾವಣೆ, ಮೇಲ್ಮನವಿ ಮೂಲಕ ಆರ್.ಟಿ.ಸಿ.ಯಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ತಿದ್ದುಪಡಿ, ಡಿಡಿಎಲ್ಆರ್ ಅವರಿಗೆ ಅಪೀಲು ಸಲ್ಲಿಕೆ ಮೂಲಕ ಎಫ್ ಎಂಬಿಯಲ್ಲಿ ತಿದ್ದುಪಡಿ, 11 ಇ ನಕ್ಷೆ, ತತ್ಕಾಲ್ ಪೋಡಿ, ಭೂ ಪರಿವರ್ತನೆ, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ, ಪುರಸಭೆ, ಮಹಾನಗರ ಪಾಲಿಕೆಯ ಖಾತಾ ಬದಲಾವಣೆ, ಜಮೀನು ನೋಂದಣಿ, ಕರಾರುಪತ್ರ, ಋಣಪತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ವಸ್ತಿಕದ ತಂಡ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಜಾಹೀರಾತು

 

ಜಮೀನಿನ ವಿಭಾಗ ಪತ್ರಕ್ಕೆ ನಕ್ಷೆ, ಪ್ರಾಪರ್ಟಿ ಕಾರ್ಡು, ವಲಯ ದೃಢೀಕರಣ ಪತ್ರ, ವಲಯ ಬದಲಾವಣೆ, ನಿವೇಶನ ವಿನ್ಯಾಸ ತಯಾರಿಸಿ ಮಂಜೂರಾತಿ ಪಡೆಯುವುದು, ಕಟ್ಟಡ ಪರವಾನಿಗೆ ಮತ್ತು ಅಧಿಭೋಗದ ದೃಢಪತ್ರಿಕೆ, ಜಮೀನಿನ ಮಾಸ್ಟರ್ ಪ್ಲ್ಯಾನ್ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಯೋಜನೆ, ಜನನ ಮತ್ತು ಮರಣ ದೃಢಪತ್ರಿಕೆ, ಕುಟುಂಬದ ಜೀವಂತ ಸದಸ್ಯರ ದೃಢಪತ್ರಿಕೆ, ಭೂಸ್ವಾಧೀನತೆಯಾದ ಜಮೀನಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಪಾವತಿಗೆ ಕ್ರಮ, ಟೋಟಲ್ ಸ್ಟೇಶನ್ ಸರ್ವೆ, ಜಮೀನಿನ ವಿವಾದವನ್ನು ರಾಜಿಯಿಂದ ಇತ್ಯರ್ಥಪಡಿಸುವುದು, ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ನಿರಾಕ್ಷೇಪಣಾ ಪತ್ರಗಳು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿಯ ನಮೂನೆ 9, 11, 11ಬಿ ಪಡೆಯುವುದು ಹಾಗೂ ಇತರ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸ್ವಸ್ತಿಕದ ತಂಡ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಜಾಹೀರಾತು

 

ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು

About the Author

Bantwal News
2016 ನವೆಂಬರ್ 10ರಂದು ಆರಂಭಗೊಂಡ ಬಂಟ್ವಾಳದ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಇದು. 25 ಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಕೇವಲ 45 ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಓದಿದ ಜಾಲತಾಣವಿದು. ಸಂಪಾದಕ: ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಧಾವಂತದಲ್ಲಿ ಅವಸರದ ಸುದ್ದಿ ಕೊಡದೆ, ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತಗೊಂಡ ಬಳಿಕವಷ್ಟೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅತಿರಂಜಿತ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಇದು www.bantwalnews.com ಧ್ಯೇಯ.

Be the first to comment on "ಕನ್ಸಲ್ಟೆನ್ಸಿಗೆ ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಲ್ಲಿದೆ ಸ್ವಸ್ತಿಕ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*