ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಲ್ಸಿ ರಿಸಲ್ಟ್: ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕಿನ ಇಬ್ಬರು ಸೇರಿ ದ.ಕ.ಜಿಲ್ಲೆಯ 17 ಮಂದಿಗೆ 625ರಲ್ಲಿ 625 ಅಂಕ

ಅಳಿಕೆ ಮತ್ತು ವಿಟ್ಲ ಜೇಸಿ ಶಾಲೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ಟಾಪರ್ಸ್

ಮಂಗಳೂರು: ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಲ್ಸಿ ಫಲಿತಾಂಶ ಇಂದು ಪ್ರಕಟವಾಗಿದ್ದು, ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆಯ 17 ಮಂದಿ 625ರಲ್ಲಿ 625 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಒಟ್ಟು 28638 ಮಂದಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಹಾಜರಾಗಿದ್ದು, 25052 ತೇರ್ಗಡೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಜಿಲ್ಲಾ ಗ್ರೇಡ್ ಎ ಲಭಿಸಿದ್ದು, ಗುಣಾತ್ಮಕ ಫಲಿತಾಂಶ ಶೇಕಡಾ 78.20 ಆಗಿದೆ. ಶೇ.100 ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು 75 ಶಾಲೆಗಳು ದಾಖಲಿಸಿವೆ.

189 ಸರ್ಕಾರಿ ಶಾಲೆಗಳಲ್ಲಿ 89 ಎ ಗ್ರೇಡ್, 69 ಬಿ ಗ್ರೇಡ್ ಮತ್ತು 31 ಸಿ ಗ್ರೇಡ್ ಪಡೆದಿದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ 523 ಶಾಲೆಗಳಲ್ಲಿ 322 ಎ ಗ್ರೇಡ್, 148 ಬಿ ಮತ್ತು 53 ಸಿ ಗ್ರೇಡ್ ಪಡೆದಿದೆ.

ಜಾಹೀರಾತು

ಗುಣಾತ್ಮಕ ಫಲಿತಾಂಶದ ವಿವರ ಹೀಗಿದೆ. ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕು ಶೇ.75.27 ಫಲಿತಾಂಶ ದಾಖಲಿಸಿ 6 ನೇ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದರೆ (2021ರಲ್ಲಿ 80.89 ಶೇ. 4ನೇ ಸ್ಥಾನ), ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಶೇ.80.52 ಫಲಿತಾಂಶ ದಾಖಲಿಸಿ 3ನೇ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ 1ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿತ್ತು. ಮಂಗಳೂರು ಉತ್ತರ 80.6 ಶೇ. ಫಲಿತಾಂಶದೊಂದಿಗೆ 2, ದಕ್ಷಿಣ ಶೇ.74.59 ಫಲಿತಾಂಶದೊಂದಿಗೆ 7ನೇ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದೆ.

ಬಂಟ್ವಾಳದಲ್ಲಿ 3 ಸರ್ಕಾರಿ ಶಾಲೆಗಳು ಶೇ.100 ಫಲಿತಾಂಶ ದಾಖಲಿಸಿವೆ. ಖಾಸಗಿ ಶಾಲೆಗಳು ಸೇರಿ ಒಟ್ಟು 11 ಶಾಲೆಗಳು ಶೇ.100 ಫಲಿತಾಂಶ ದಾಖಲಿಸಿವೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ದ.ಕ.ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 22 ಸರ್ಕಾರಿ ಶಾಲೆಗಳು ಶೇ.100 ಫಲಿತಾಂಶ ದಾಖಲಿಸಿವೆ.

ಸುಜಯ್ (ಅಳಿಕೆ), ಧನ್ಯಶ್ರೀ (ವಿಟ್ಲ ಜೇಸಿ), ರೋಷನ್ (ಮಚ್ಚಿನ), ಮಧುಶ್ರೀ (ಸೈಂಟ್ ಮೇರೀಸ್ ಲಾಯ್ಲ), ಅಕ್ಷತಾ ಕಾಮತ್ (ಕಿಲ್ಪಾಡಿ), ವೀಕ್ಷಾ ಶೆಟ್ಟಿ (ಕಿಲ್ಪಾಡಿ), ಶ್ರೀಜಾ ಹೆಬ್ಬಾರ್ (ಮೂಡುಬಿದಿರೆ) , ಸ್ವಸ್ತಿ (ಮೂಡುಬಿದಿರೆ), ಇಂದಿರಾ ಅರುಣ್, ಶ್ರೇಯಾ ಆರ್. ಶೆಟ್ಟಿ, ಸುದೇಶ್ ದತ್ತಾತ್ರಿ, ಈರಯ್ಯ ಶ್ರೀಶೈಲ, ಕಲ್ಮೇಶ್ವರಿ (ಆಳ್ವಾಸ್), ಅಭಯ ಶರ್ಮ, ಅಭಿಜ್ಞ, ಆತ್ಮೀಯ ಕಶ್ಯಪ್, (ಪುತ್ತೂರು ವಿವೇಕಾನಂದ) ಸಾತ್ವಿಕ್ (ಕರ್ನಾಟಕ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಸುಳ್ಯ) 625 ಅಂಕ ಗಳಿಸಿದವರು.

ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು

About the Author

Bantwal News
2016 ನವೆಂಬರ್ 10ರಂದು ಆರಂಭಗೊಂಡ ಬಂಟ್ವಾಳದ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಇದು. 25 ಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಕೇವಲ 45 ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಓದಿದ ಜಾಲತಾಣವಿದು. ಸಂಪಾದಕ: ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಧಾವಂತದಲ್ಲಿ ಅವಸರದ ಸುದ್ದಿ ಕೊಡದೆ, ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತಗೊಂಡ ಬಳಿಕವಷ್ಟೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅತಿರಂಜಿತ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಇದು www.bantwalnews.com ಧ್ಯೇಯ.

Be the first to comment on "ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಲ್ಸಿ ರಿಸಲ್ಟ್: ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕಿನ ಇಬ್ಬರು ಸೇರಿ ದ.ಕ.ಜಿಲ್ಲೆಯ 17 ಮಂದಿಗೆ 625ರಲ್ಲಿ 625 ಅಂಕ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*