ಹೆಲ್ಪ್ ಲೈನ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಆರಿಫ್ ಮಾಚಾರು ಆಯ್ಕೆ

ದ.ಕ ಮತ್ತು ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಹೆಲ್ಪ್ ಲೈನ್ ಚಾರಿಟೇಬಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ (ರಿ) ನೂತನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಆರಿಫ್ ಮಾಚಾರು, ಗೌರವಾದ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ, ಶರೀಫ್ ಪುಂಜಾಲಕಟ್ಟೆ, ಕಾರ್ಯಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಬಶೀರ್ ಕೂರ್ನಡ್ಕ, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಮುನ್ನ ಕಮ್ಮರಡಿ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ತಾಜ್ ಮಣಿಪಾಲ್,

ಕಾಸಿಂ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಮಾಚಾರು,‌ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಹಕೀಮ್ ಕೆ.ಸಿ ರೋಡ್, ಉಪನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಸಫ್ವಾನ್ ಉಡುಪಿ, ಸಲಹೆಗಾರರಾಗಿ ಶಂಸುದ್ದೀನ್ ಕೆಮ್ಮಾಡಿ, ಅಲೀಮ್ ಉಡುಪಿ, ಶಾಹುಲ್ ಹಮೀದ್ ಮದ್ದಡ್ಕ, ಅಶ್ರಫ್ ಮಾಚಾರ್, ರಫೀಕ್ ಮಡಂತ್ಯಾರ್, ಸ್ವಾದಿಕ್ ಮೂರ್ಜೆ, ನೌಷದ್ ಸೋಮಂತಡ್ಕ ಚಾರಿಟೀ ತನಿಖಾ ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಆಶಿಕ್ ಕುಕ್ಕಾಜೆ,  ಸಿರಾಜ್ ಮಡಂತ್ಯಾರ್, ಮುನ್ನ ಕಮರೋಡಿ, ಹಕೀಮ್ ಕೆ.ಸಿ ರೋಡ್, ಸಫ್ವಾನ್ ಉಡುಪಿ, ಸಿದ್ದೀಕ್ ಕೋಯ ಮಣಿಪಾಲ್, ಮೀಡಿಯಾ ಕೋಆರ್ಡಿನೇಟರ್ ಆಗಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಶರೀನ್ ಸುರತ್ಕಲ್,  ಕಾನೂನು ಸಲಹೆಗಾರಾಗಿ ಅಡ್ವಕೇಟ್ ಜೀಸನ್ ಅಲಿ ಅವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ‌ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಯುವ ವಕೀಲರಾದ ಜೀಶಾನ್ ಅಲಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ವಂದಿಸಿದರು.

ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ 

  

 

Be the first to comment on "ಹೆಲ್ಪ್ ಲೈನ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಆರಿಫ್ ಮಾಚಾರು ಆಯ್ಕೆ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*