ಸುಳ್ಯ ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ನಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಭರ್ಜರಿ ಜಯಭೇರಿ

ಜಾಹೀರಾತು

ಸುಳ್ಯ ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ಗೆ ನಡೆದ ಚುನಾವಣಾ ಮತ ಎಣಿಕೆ ಶುಕ್ರವಾರ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು, 20 ಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ 14ರಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಗೆದ್ದಿದೆ. ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ 4ರಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪಕ್ಷೇತರರು 2ರಲ್ಲಿ ಜಯ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಇತ್ತೀಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಜಾಹೀರಾತು

ಲಭ್ಯ ಫಲಿತಾಂಶದ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲಿದೆ.

1 ನೇ ವಾರ್ಡ್ ದುಗಲಡ್ಕದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಶಶಿಕಲಾ ಗೆಲುವು   ( ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಶಶಿಕಲಾ 321,    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಜಯಂತಿ ಭಾಸ್ಕರ  314 , ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರ –  7 ಮತಗಳು )

11 ನೇ ವಾರ್ಡ್  ಕುರುಂಜಿಗುಡ್ಡೆ    ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಸುಧಾಕರ ಗೆಲುವು  (ಬಿಜೆಪಿ  ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಸುಧಾಕರ 250 ,  ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಚಂದ್ರ ಕುಮಾರ್ 20 : ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರ –  230 ಮತಗಳು )

ಜಾಹೀರಾತು

 2 ನೇ ವಾರ್ಡ್  ಕೊಯಿಕುಳಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ  ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ರೈ ಗೆಲುವು  (ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ರೈ – 344, ಶಶಿಧರ ಎಂ.ಜೆ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್)-171 , ನೋಟಾ-9 : ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರ  173 ಮತಗಳು )

12ನೇ ವಾರ್ಡ್ ಕೆರೆಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ವೆಂಕಪ್ಪ ಗೌಡ ಗೆಲುವು  ( ಎಂ.ವೆಂಕಪ್ಪ ಗೌಡ-ಕಾಂಗ್ರೆಸ್-347 , ಲೋಕೇಶ್ ಕೆರೆಮೂಲೆ- 68 , ನೋಟಾ-2 : ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರ 209 ಮತಗಳು )

 13 ನೇ ವಾರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ  ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಬಂಡಾಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ರಿಯಾಜ್ ಕಟ್ಟೆಕಾರ್ ಗೆಲುವು  ( ಪಕ್ಷೇತರ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ- ರಿಯಾಜ್ 188 ,  ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ-  ಬೂಡು ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ  – 133, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್- ಅಭ್ಯರ್ಥಿ- ಗೋಕುಲ್ ದಾಸ್ – 22    , ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರ – 55 ಮತಗಳು )

ಜಾಹೀರಾತು

3 ನೇ ವಾರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ  ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗೆಲುವು (  ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ 295  ,  ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ರೋಹಿತ್ ಕೊಯಿಂಗೋಡಿ 218 , ನೋಟಾ 2 :  ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರ  77 ಮತಗಳು )

 4 ನೇ ವಾರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ  ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ನಾರಾಯಣ ಪಿ ಆರ್ ಗೆಲುವು ( ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ನಾರಾಯಣ ಪಿ ಆರ್ -452 ಮತಗಳು , ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಶಂಕರ್ ಎಸ್ ಎಂ -315 ಮತಗಳು, ಪಕ್ಷೇತರ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಬೆಟ್ಟಂಪಾಡಿ ಜನಾರ್ಧನ -37 ಮತಗಳು  , ನೋಟಾ 7 :  ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರ- 135)

14 ನೇ ವಾರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ  ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಸುಶೀಲ ಗೆಲುವು ( ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಸುಶೀಲ -416 ಮತಗಳು , ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಜುಬೈಬಾ 163 ಮತಗಳು , ಎಸ್ ಡಿ ಪಿ ಐ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ನಸ್ರಿಯಾ – 261 ಮತಗಳು , ನೋಟಾ-1 : ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರ – 165 ಮತಗಳು )

ಜಾಹೀರಾತು

  5 ನೇ ವಾರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಬುದ್ಧ ನಾಯ್ಕ್ ಗೆಲುವು ( ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಬುದ್ಧ ನಾಯ್ಕ್ -371 ಮತಗಳು , ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಭವಾನಿ ಶಂಕರ ಕಲ್ಮಡ್ಕ 318 ಮತಗಳು , ನೋಟಾ-8 : ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರ – 53ಮತಗಳು )

  15 ನೇ ವಾರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಮಹಮ್ಮದ್  ಶರೀಫ್ ಕಂಠಿ ಗೆಲುವು ( ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಮಹಮ್ಮದ್ ಶರೀಫ್ ಕಂಠಿ -306 ಮತಗಳು ,ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹರೀಶ್ ಬೂಡುಪನ್ನೆ 175 ಮತಗಳು , ಎಸ್ ಡಿ ಪಿ ಐ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಅಬ್ದುಲ್ ಕಲಾಂ – 245 ಮತಗಳು , ನೋಟಾ-2 : ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರ – 61 ಮತಗಳು )

  6 ನೇ ವಾರ್ಡ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಧೀರಾ ಕ್ರಾಸ್ತಾ ಗೆಲುವು ( ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಯತೀಶ್ ಕುಮಾರ್ -196 ಮತಗಳು , ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಧೀರಾ ಕ್ರಾಸ್ತಾ 383 ಮತಗಳು , ಪಕ್ಷೇತರ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ 130  ಮತಗಳು ,  ಬಿ ಎಂ ಶಾರಿಕ್ – 6 ಮತಗಳು ,  ನೋಟಾ-3 : ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರ – 188 ಮತಗಳು )

ಜಾಹೀರಾತು

  16 ನೇ ವಾರ್ಡ್ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಪ್ರಮಿತಾ ಗೆಲುವು ( ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಪ್ರಮಿತಾ – 351 ಮತಗಳು , ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಚಂದ್ರಕಲಾ – 272 ಮತಗಳು , ನೋಟಾ-6 : ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರ – 79 ಮತಗಳು )

 17 ನೇ ವಾರ್ಡ್ ಪಕ್ಷೇತರ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಉಮ್ಮರ್ ಬಿ ಗೆಲುವು ( ಪಕ್ಷೇತರ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಉಮ್ಮರ್ -182 ಮತಗಳು , ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ  ಕೆ ಎಂ ಮುಸ್ತಫಾ 167 ಮತಗಳು , ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ  ರಂಜಿತ್ ಪೂಜಾರಿ- 74 ಮತಗಳು , ಆರ್ ಕೆ ಮಹಮ್ಮದ್ – 37 ಮತಗಳು , ಬದ್ರುದ್ದಿನ್ 0 ಮತಗಳು , ನೋಟಾ-7 : ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರ – 15 ಮತಗಳು )

 7 ನೇ ವಾರ್ಡ್ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಕಿಶೋರಿ ಶೇಟ್ ಗೆಲುವು ( ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಕಿಶೋರಿ ಶೇಟ್ -307 ಮತಗಳು , ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಪ್ರೇಮಾ ಟೀಚರ್ 222  ಮತಗಳು )

ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು

About the Author

Bantwal News
2016 ನವೆಂಬರ್ 10ರಂದು ಆರಂಭಗೊಂಡ ಬಂಟ್ವಾಳದ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಇದು. 25 ಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಕೇವಲ 45 ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಓದಿದ ಜಾಲತಾಣವಿದು. ಸಂಪಾದಕ: ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಧಾವಂತದಲ್ಲಿ ಅವಸರದ ಸುದ್ದಿ ಕೊಡದೆ, ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತಗೊಂಡ ಬಳಿಕವಷ್ಟೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅತಿರಂಜಿತ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಇದು www.bantwalnews.com ಧ್ಯೇಯ.

Be the first to comment on "ಸುಳ್ಯ ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ನಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಭರ್ಜರಿ ಜಯಭೇರಿ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*