ವಾರಿಯರ್ ಆಗೋಣ, ಕ್ಯಾರಿಯರ್ ಆಗುವುದು ಬೇಡ

  • ರಮೇಶ್ ಎಂ. ಬಾಯಾರು,  ರಾಜ್ಯಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕೃತ ನಿವೃತ್ತ ಅಧ್ಯಾಪಕ

ಕೊರೋನಾ ರೋಗಾಣುಗಳಿಗೆ ಬಲಿಯಾಗದಿರಲು ಸರಕಾರ ಹಾಕಿಕೊಂಡ ಕ್ರಮಗಳೆಲ್ಲವೂ ಜನಹಿತಾಧಾರಿತ. ಎಲ್ಲ ಕ್ರಮಗಳ ಅರ್ಥೈಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣಪ್ರಮಾಣದ ಅನು ಪಾಲನೆಯಿಂದ ನಮಗೆದುರಾಗುವ ದುಃಖಗಳಿಂದ ಮುಕ್ತಿಸಾಧ್ಯ. ಅನಗತ್ಯ ತಿರುಗಾಟ, ಅನಗತ್ಯ ಓಡಾಟವನ್ನು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಸ್ವಯಂಶಿಸ್ತಿನಿಂದ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲೇಬೇಕು. ನಮಗೆರಗಬಹುದಾದ ಕಾಯಿಲೆ ನಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಪಾತ್ರರಿಗೆ ನಮ್ಮ ಕಾರಣದಿಂದ ಹರಡಲೇ ಬಾರದು, ಅಂತಹ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಕಾಯಿಲೆಗೆ ಇತರರು ಒಳಗಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಿದ ಪಾಪಿ ನಾನಾಗಬಾರದು ಎಂಬ ಬದ್ಧತೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಬಲಿತು ಆದರ್ಶರೆನ್ನಿಸೋಣ. ಎಲ್ಲ ಇಲ್ಲಗಳ ನಡುವೆಯೂ ಮನೋಲ್ಲಾಸಭರಿತ ಜೀವನವೊಂದು ಇದ್ದೇ ಇದೆ ಎಂಬ ವಿಶ್ವಾಸ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಲ್ಲೂ ದೃಢವಾಗಬೇಕು. ನಾವು ಕರೋನಾ ವಾರಿಯರ್ ಆಗೋಣ, ಕರೋನಾ ಕ್ಯಾರಿಯರ್ ಆಗದಿರೋಣ.

ಜಾಹೀರಾತು

ಲೇಖಕರು ರಾಜ್ಯಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕೃತ ನಿವೃತ್ತ ಅಧ್ಯಾಪಕ, ನಂದನ, ಕೇಪು 9448626093

ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು

About the Author

Bantwal News
2016 ನವೆಂಬರ್ 10ರಂದು ಆರಂಭಗೊಂಡ ಬಂಟ್ವಾಳದ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಇದು. 25 ಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಕೇವಲ 45 ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಓದಿದ ಜಾಲತಾಣವಿದು. ಸಂಪಾದಕ: ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಧಾವಂತದಲ್ಲಿ ಅವಸರದ ಸುದ್ದಿ ಕೊಡದೆ, ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತಗೊಂಡ ಬಳಿಕವಷ್ಟೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅತಿರಂಜಿತ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಇದು www.bantwalnews.com ಧ್ಯೇಯ.

Be the first to comment on "ವಾರಿಯರ್ ಆಗೋಣ, ಕ್ಯಾರಿಯರ್ ಆಗುವುದು ಬೇಡ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*