ರೋಟರಿ ಟೌನ್ 21-22ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶನ್ಫತ್ ಷರೀಫ್

ಜಾಹೀರಾತು

ರೋಟರಿ  ಕ್ಲಬ್  ಬಂಟ್ವಾಳ್  ಟೌನ್ 2021-2022 ನೇ  ಸಾಲಿನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ  ಯುವ ಉದ್ಯಮಿ ಶನ್ಫತ್ ಷರೀಫ್  ಅವಿರೋಧವಾಗಿ  ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ  ಜಯರಾಜ್  ಎಸ್ ಬಂಗೇರ  ಇವರ  ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ  ನಡೆದ  ಸಭೆಯಲ್ಲಿ  ಶನ್ಫತ್ ಷರೀಫ್ ರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ  ಮಾಡಲಾಯಿತು  ಲುಕ್ಮಾನ್  ಸ್ಟೀಲ್  ಸೆಂಟರ್ ನ  ಮಾಲೀಕರಾಗಿರುವ  ಇವರು  ರೋಟರಿ  ಕ್ಲಬ್  ಬಂಟ್ವಾಳ್  ಟೌನ್  ನ ಅತೀ ಕಿರಿಯ  ಸದಸ್ಯ  2020- 21 ನೇ ಸಾಲಿನ ನಿಯೋಜಿತ  ಅಧ್ಯಕ್ಷ  ಪದ್ಮನಾಭ  ರೈ ,  ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ  ಪಲ್ಲವಿ  ಕಾರಂತ್ ಮತ್ತು ಸರ್ವಸದಸ್ಯರು  ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು

Be the first to comment on "ರೋಟರಿ ಟೌನ್ 21-22ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶನ್ಫತ್ ಷರೀಫ್"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*