ಹೋಟೆಲ್ ಸಿಲ್ವರ್ ನಲ್ಲೀಗ ಘಮಘಮಿಸುವ ‘ಚಾಟ್ಸ್’ ಲಭ್ಯ

 

ಜಾಹೀರಾತು

ಶುಚಿ, ರುಚಿ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರಾಜಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದೆ, ಗುಣಮಟ್ಟದ ಆಹಾರಗಳನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಕ್ಲಪ್ತ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಒದಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ಹಾಗೂ ಮನೆಬಾಗಿಲಿಗೇ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಪ್ಯಾಕ್ ಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಬಂಟ್ವಾಳ, ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡ್ ಪರಿಸರದ ಜನರ ಮನಗೆದ್ದ ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡ್ ಕೈಕುಂಜೆಯ ಮೆಸ್ಕಾಂ ಕಚೇರಿ ಬಳಿ ಇರುವ ಸಿಲ್ವರ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ರೆಸ್ಟಾರೆಂಟ್ ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಸೇರ್ಪಡೆ – ಮುಂಬೈ ಶೈಲಿಯ ಚಾಟ್ ತಿನಿಸುಗಳು.

ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ತಿನಿಸುಗಳಲ್ಲದೆ ಬಾಯಲ್ಲಿ ನೀರೂರಿಸುವ ಬೇಲ್ ಪುರಿ, ಸೇವ್ ಪುರಿ, ಪಾನೀಪುರಿ, ಮಸಾಲಾಪುರಿಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುವ ಅನುಭವಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಕೌಂಟರ್ ಸಿದ್ಧಗೊಂಡಿದ್ದು, ಬೆಳಗ್ಗೆ 10ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 10ರವರೆಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಸೇವೆಗೆ ಲಭ್ಯವಾಗಿದೆ. ರುಚಿರುಚಿಯಾದ ಪಾವ್ ಬಾಜಿ, ಬೇಸಗೆಯ ದಣಿವಾರಿಸಲು ತಾಜಾ ಹಣ್ಣಿನ ರಸ ಇವುಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡಿದೆ. ಇನ್ನು ಸಿಲ್ವರ್ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ನಲ್ಲಿ ಫ್ರೆಶ್ ಫ್ರುಟ್ ಜ್ಯೂಸ್ ಕುಡಿಯುತ್ತಾ, ಪಾವ್ ಬಾಜಿ ಸವಿಯಬಹುದು, ಬೇಲ್ ಪುರಿ, ಮಸಾಲಾಪುರಿಯ ಸ್ವಾದ ಅಳೆಯಬಹುದು..

ಜಾಹೀರಾತು

ಶುಚಿ ರುಚಿಯಾದ ಉತ್ತರ, ದಕ್ಷಿಣ ಮತ್ತು ಚೈನೀಸ್ ಶೈಲಿಯ ತಿನಿಸುಗಳು, ಐಸ್ ಕ್ರೀಮ್.. ಹೀಗೆ ಗ್ರಾಹಕರ ಮನಗೆಲ್ಲುವ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿರುವ ಸಿಲ್ವರ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ನಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ದೊರಕುವ ಮನೆಗೆ ತಕ್ಷಣ  ನೆಂಟರಿಷ್ಟರು ಬಂದಾಗ ಒದಗಿಸುವ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಪ್ಯಾಕ್ 999 ಮತ್ತು 749 ರೂ ಗಳ ಸೇವೆಗೆ ಉತ್ತಮ ಸ್ಪಂದನೆ ದೊರಕಿದೆ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ಮಾಲೀಕ ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಬಂಟ್ವಾಳ್. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗೆ 8762527931 ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು. 

ಜಾಹೀರಾತು

for more details about silver family restaurant contact:  8762527931

ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು

About the Author

Bantwal News
2016 ನವೆಂಬರ್ 10ರಂದು ಆರಂಭಗೊಂಡ ಬಂಟ್ವಾಳದ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಇದು. 25 ಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಕೇವಲ 45 ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಓದಿದ ಜಾಲತಾಣವಿದು. ಸಂಪಾದಕ: ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಧಾವಂತದಲ್ಲಿ ಅವಸರದ ಸುದ್ದಿ ಕೊಡದೆ, ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತಗೊಂಡ ಬಳಿಕವಷ್ಟೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅತಿರಂಜಿತ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಇದು www.bantwalnews.com ಧ್ಯೇಯ.

Be the first to comment on "ಹೋಟೆಲ್ ಸಿಲ್ವರ್ ನಲ್ಲೀಗ ಘಮಘಮಿಸುವ ‘ಚಾಟ್ಸ್’ ಲಭ್ಯ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*