ಕಲ್ಲಡ್ಕ ಶ್ರೀರಾಮ ಹೈಸ್ಕೂಲಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶ

ಅಭಿಷೇಕ್

ಕಲ್ಲಡ್ಕ ಶ್ರೀರಾಮ ಪ್ರೌಡಶಾಲೆಗೆ ಎಸ್.ಎಸ್.ಎಲ್.ಸಿಯಲ್ಲಿ ಶೇ.82 ಫಲಿತಾಂಶ ಬಂದಿದೆ. ಅಭಿಷೇಕ್ 602 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಪಡೆದು ಶಾಲೆಗೆ ಪ್ರಥಮ, ಪ್ರದೀಪ್ 599, ದಿವ್ಯಶ್ರೀ  591, ಸೃಜನ್ 589 ಅಂಕ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸೃಜನ್‌ಯು. ಆಚಾರ್ಯ ೫೮೯, ಅನುಶ್ರೀ ೫೮೮, ಪ್ರತಿಭಾಕೆರಿಯಾ ಮರಾಠಿ ೫೮೭, ಯಶ್ವಿತಾ ೫೮೬, ಸೂರಜ್‌ಎಸ್. ೫೮೬, ಅರ್ಚನಾ ೫೮೨, ದಿವ್ಯಾದೀಪ ೫೮೧, ಪ್ರೇಕ್ಷಾ ೫೮೧, ಸುಸ್ಮಿತಾ ೫೭೭, ಚೈತ್ರಾ ಕೆ ೫೭೨, ವೈಷ್ಣವಿ ೫೭೨, ಭವ್ಯಾ ೫೭೨, ಧೀರಜ್‌ಯು ೫೭೦, ವಸುಧಾ ೫೬೬, ಸುದಾಂಶು ಕೆ.ಹೆಚ್ ೫೬೪ ಅಂಕ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ 

  

 

Be the first to comment on "ಕಲ್ಲಡ್ಕ ಶ್ರೀರಾಮ ಹೈಸ್ಕೂಲಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*