ಸಾಲೆತ್ತೂರು ಜಮಾಅತ್ತ್ ಗಲ್ಫ್ ಕೋಪರೇಷನ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ

ಸಾಲೆತ್ತೂರು: ಜಮಾಅತ್ತ್ ಗಲ್ಫ್ ಕೋಪರೇಶನ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್ (S.J.G.C.C) ಸಂಘಟನೆಯು ಜಮಾಅತ್ತಿನ ಅಭಿವೃದ್ದಿಗೆ ಬೇಕಾಗಿ ರೂಪುಗೊಂಡ ಸಂಘಟನೆ. ಈ ಸಂಘಟನೆ ಜಮಾಅತ್ತಿಗೆ ಒಳಪಟ್ಟ ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ದುಡಿಯುವ ಜನರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ‌ಮಸೀದಿಗೆ ಬೇಕಾಗಿದ  ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಮಾಡಲು ತುದಿಗಾಲಲ್ಲಿ ನಿಂತು ಸಹಕರಿಸಲು ಸದಸ್ಯರು ಸನ್ನದ್ದರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇದೇ ರೀತಿ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಈ ಸಂಘಟನೆಯು ಜಮಾಅತ್ತಿನ ಮೂಲಭೂತ ಸೌಕರ್ಯ್ಯವನ್ನು ಒದಗಿಸಲು  ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ನೆರವನ್ನು ನೀಡಲು ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸಂಘಟನೆಯ ನೂತನ ಪಧಾಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಸದಸ್ಯರ ಸರ್ವ ಸಮ್ಮತದಿಂದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

%e0%b2%b8%e0%b2%bb
ಸಾಲೆತ್ತೂರು ಜಮಾಅತ್ತ್ ಗಲ್ಫ್ ಕೋಪರೇಷನ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್ ಇದರ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಎ.ಕೆ ಅದ್ದುರ್ರಹಿಮಾನ್ ಕುವೈಟ್, ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಅಬೂಸ್ವಾಲಿಹ್ ಅಲ್ ಫಾಲಿಳಿ ಪೈಝೀ ಕತ್ತಾರ್, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ರಪೀಕ್ ಎ.ಕೆ ಸೌಧಿ ಅರೇಬಿಯಾ, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶೀಯಾಗಿ ದಾವೂದ್ ಕಾಡುಮಠ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶಾಫೀ ಕಟ್ಟೆ ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾ ಹಾಗೂ ಬಶೀರ್ ಕೊಲ್ನಾಡು, ಟ್ರೆಸರರ್ ಆಗಿ ಸುಲೈಮಾನ್ ಸಾಲೆತ್ತೂರ್ ಕಟ್ಟೆ, ಸಂಘಟನೆಯ ಮೇಲ್ನೊಟವನ್ನು ಬಶೀರ್ ಅಗರಿ ವಹಿಸಿದರು.

ಇದರ ಗ್ರಾಪಿಕ್ಸ್ ಡಿಸೈನರ್ ಆಗಿ ಕರಾರ್ ಎ.ಕೆ ಸೌಧಿ ಅರೇಬಿಯಾ ಮತ್ತು ಎ.ಕೆ ಅಸ್ರಫ್ ಸೌಧಿ ಅರೇಬಿಯಾ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದರು. ಅದೇ ರೀತಿ ಉಳಿದ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಉನ್ನತ ಸದಸ್ಯರು ಎಂಬ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಸಮಾನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯತು.

ಜಾಹೀರಾತು
ಜಾಹೀರಾತು
ಬಂಟ್ವಾಳ್ ನ್ಯೂಸ್. ಕಾಂ , ಈ ನ್ಯೂಸ್ ಲಿಂಕ್ ಚಂದದಾರರಾಗಬೇಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಚಂದದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ವಾಟ್ಸಪ್ ಗ್ರೂಪಿಗೆ ಸೇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ
ಜಾಹೀರಾತು

About the Author

Bantwal News
2016 ನವೆಂಬರ್ 10ರಂದು ಆರಂಭಗೊಂಡ ಬಂಟ್ವಾಳದ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಇದು. 25 ಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿ ಕೇವಲ 45 ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಓದಿದ ಜಾಲತಾಣವಿದು. ಸಂಪಾದಕ: ಹರೀಶ ಮಾಂಬಾಡಿ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಧಾವಂತದಲ್ಲಿ ಅವಸರದ ಸುದ್ದಿ ಕೊಡದೆ, ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತಗೊಂಡ ಬಳಿಕವಷ್ಟೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅತಿರಂಜಿತ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಇದು www.bantwalnews.com ಧ್ಯೇಯ.

Be the first to comment on "ಸಾಲೆತ್ತೂರು ಜಮಾಅತ್ತ್ ಗಲ್ಫ್ ಕೋಪರೇಷನ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


www.bantwalnews.com ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲೇಖನಗಳು ಹಾಗೂ ಕಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬರೆದವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಾತ್ರ. ಅವು ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು ಅಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನಗಳು ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭ ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಬಳಗ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಂಟ್ವಾಳನ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ ಬರೆಯುವ ಸಂದರ್ಭ, ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ, ಮಾನಹಾನಿಕರ, ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ , ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಸ್ಥೆ, ಸಮುದಾಯ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂಸೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸುವಂಥ ಲೇಖನಗಳು, ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಡಿ. ಅಂಥದ್ದೇನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಈ ಮೈಲ್ ಮಾಡಿ, bantwalnews@gmail.com

*